अभिनेत्री शर्वरी शाहरुखच्या ‘कल हो ना हो’ची जबर फॅन; म्हणाली, 20 वेळा पाहिला

actress Sharvari on Kal ho na ho ha : बॉलिवूड अभिनेता शाहरुख खान (Shah Rukh Khan) हा अवघ्या मनोरंजन विश्वाचा किंग आहे. शाहरूखचा जगभर मोठा चाहता आहे. केवळ सामान्य माणूसच नाही तर मोठमोठे स्टारही शाहरूखचे आणि त्याच्या चित्रपटांचे फॅन आहेत. बॉलिवूड अभिनेत्री शर्वरीचाही (Bollywood actress Sharvari) यात समावेश आहे. शाहरूखचा कल हो ना हो हा (Kal ho na ho ha) शर्वरीच्या आवडत्या चित्रपटांपैकी एक आहे. (sharvari expresses her love for shah rukh khans hit film kal ho naa ho)

अभिनेत्री शर्वरीने आता ‘कल हो ना हो’ दिग्दर्शक निखिल अडवाणीसोबत ‘वेदा’ चित्रपटाच्या शुटींगमध्ये व्यस्त आहे. या चित्रपटात जॉन अब्राहम आणि तमन्ना भाटिया यांच्याही भूमिका आहेत. या अॅक्शन चित्रपटात शर्वरीने वेदाची मुख्य भूमिका साकारली आहे. निखील अडवाणी दिग्दर्शित कल हो ना हो या चित्रपटाची प्रचंड शर्वरी मोठी चाहती आहे. ती म्हणते, “निखिल सरांसोबत काम करणं हा खूप वेगळा अनुभव आहे. त्यांच्या सोबत काम करणं हा मी माझा सन्मान समजते. त्यांच्या कामांचं मी नेहमीच कौतुक केले आहे.

Assembly Session : आमदार कांदे ब्लॅकमेलिंग प्रकरण गाजलं! फडणवीसांकडून चौकशीसाठी सहपोलिस आयुक्ताची नियुक्ती…

शर्वरी म्हणाली, “…कल हो ना हो हा माझा सर्वकालीन आवडता चित्रपट आहे आणि मला वाटते की मी तो २० पेक्षा जास्त वेळा पाहिला आहे. आम्हा सर्व ९० च्या दशकातील मुलांसाठी हा एक प्रतिष्ठित चित्रपट आहे आणि KHNH च्या लोकप्रिय गाण्यांवर नाचल्याशिवाय कोणतीही पार्टी पूर्ण होत नसे. खरं तर, माझ्या वाढत्या वर्षांमध्ये, मी KHNH गाण्यांच्या हुक स्टेप्स शिकल्याचे आणि नंतर पार्ट्यांमध्ये ते दाखवल्याचे आठवते. मी अजूनही त्या स्टेप करते.

‘कल हो ना हो’ हा चित्रपट 2003 मध्ये प्रदर्शित झाला होता आणि त्यात प्रीती झिंटा आणि सैफ अली खान देखील होते.

शर्वरी म्हणाली, “आणि फक्त संगीतच नाही तर चित्रपटाचे संवादही माझ्यासोबत राहिले. माझे आवडता ‘जिओ! खुश रहो! मुस्कुराओ… क्या पता कल हो ना हो! हा संवाद आहे. हा संवाद आत्म-प्रेम, स्वत: ची काळजी आणि आनंद याबद्दल बोलतो आणि मला वाटते की तो त्याच्या काळाच्या खूप पुढे असल्याचं शर्वरी म्हणाली.

दरम्यान, अभिनेत्री शर्वरीने आता ‘कल हो ना हो’ दिग्दर्शक निखिल अडवाणीसोबत ‘वेदा’ चित्रपटाच्या शुटींगमध्ये व्यस्त आहे
‘वेदा’ असीम अरोरा लिखित आणि झी स्टुडिओज, एमे एंटरटेनमेंट आणि जेए एंटरटेनमेंट निर्मित आहे. जॉन या चित्रपटात शर्वरीच्या गुरूची भूमिका साकारताना दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *